ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป ! Please login or register.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ส้มโอหวานเจี๊ยบบบบ ถึงใจ  (อ่าน 847 ครั้ง)

หม่อมเอ้ม

• บุคคลทั่วไป
ส้มโอหวานเจี๊ยบบบบ ถึงใจ
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 06:00:00 PM »

น้องส้มโอสวน body 34+ น่าหม่ำมากมาย น้องหุ่นดี ตัวเล็กๆ หน้าหมวยนิดๆ ผิวก็ขาวๆ 

อยากปอกเปลือกดูข้างในจังว่าจะน่ารักขนาดไหน ว่าแล้วก้ตกลงกะพีอารืจ่ายค่าเสียหาย

น้องลุกมาพาผมขึ้นข้างบน น้องยิ้มหวานให้พี่อาบน้ำก่อนนะคะ เดี๋ยวหนูไปเอาน้ำมาให้

พี่จะรับน้ำอะไรดีคะ ผมเลือกเก๊กฮวยแล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำ นั่งรอแป๊บเดียวน้องก็เอาน้ำมา

เสิร์ฟให้ แต่ผมไม่อยากดื่มน้ำ อยากกินน้องส้มโอมากกว่า น้องคุยดูเป็นกันเองดีจัง วันนี้ผม

ไม่ค่อยหื่นนะแต่พอเห็นโฟโมสน้อง ความหื่นก็วิ่งพล่านไปทั่วตัวเลย ยิ่งตื่นเต้นที่เห็นน้องแก้

ผ้าหมดทั้งบนทั้งล่าง หมดเลยจริงๆครับ ไม่มีอะไรมาขวางกั้นระหว่างเรา หุ่นน้องดีมาก น้องดู

อายๆที่เห็นสายตาหื่นของผม ร้านนี้สุดยอดคัดเด็กมาแจ่มจริงๆ บวกกับน้องก็ขาวสวย ไม่มีที่ติครับ

มาวัดฝีมือกันบ้าง น้องเอาร่างเปลือยเปล่าขึ้นมานอนทับร่าง เราประกบกันติดหนึบยังกะปาท่องโก๋

น้องเริ่มขยับตัวถูโฟโมสไปทั่วหลัง วนเป็นวงกลม แล้วก็เลื้อยต่ำลงมาแถวบั้นเอว ผ่านร่องก้น อืมดี

ลีลาดีครับ น้องเปลี่ยนเป็นข้างหน้าบ้าง กะปู๋ผมเริ่มแข็งสู้แล้วน้องมาบอดีจากด้านข้างก่อน แล้วก็เลื่อน

มาที่หว่าขวา ถูวนขึ้น วนลง น้องคราง งุ้งงิ้ง  งุ้งงิ้ง เสียงน้องน่ารัก ช่วยเพิ่มอารมณ์ได้มากเลยผมเริ่มดึง

ตัวน้องให้สูงขึ้นเพื่อจะได้ขยำโฟโมสได้สะดวก ด้วยความที่น้ำมันลื่น เลยถูกโฟโมสน้องฟาดเข้าปลาย

คางดีเลยขอชิมซักหน่อยนะจ๊ะ จ๊วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ผมดูดนมเสียงดัง มือทั้งสองกอดน้องแน่น น้องครางเบาๆ

แล้วเอื้อมมือมาจับกะปู่ผมชักช้าๆ น้องลุกขึ้นอีกครั้งทำหน้ายั่วสวาทอย่างแรง แล้วน้องเริ่มโยกย้ายสะโพก

มือก็คลึงนวดกะปู๋ผมไปด้วย ลีลาเซ็กซี่ดีจริงๆ อู้ย พี่ใจจะขาดอยู่แว้ววว  น้องรูดๆๆๆๆๆๆ อย่างแรง เร็วมาก

เร็วขึ้น เร็วอีก  อีกมือก็ฝนหัวคิวไปด้วย เสียวววววจัง มือผมทั้งคลำ ทั้งขยำ ผมเปลี่ยนจากท่านอน  มาเป็น

มือจับโคนกะปู๋  น้องจาได้ชักให้สะดวกๆ เมื่อรูดไปเรื่อยๆ  ความเสียวมันก็ยิ่งเพิ่มขึ้น มากขึ้น มากขึ้น

น้องก็ยิ่งเร่ง เพื่อเร่งให้ผมแตก ผมก็เลยดึงน้องนอนทับอีกที  ไม่อยากให้น้องเมื่อย และแล้ว ก็แตกโป๊ะ

น้ำหมดตัว โหวงเหวงไปเลย น้องเช็ดทำความสะอาดให้ ผมเริ่มชวนน้องคุย สักพักก็ลุงไปอาบน้ำ สบายใจ

กลับบ้าน เป๋าตุงน้องทอนให้กระจายครับ GF เต็ม 100 เด็ดจริงๆ