ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

images by free.in.th

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเที่ยว นกป ได้สะใจต้องแบบผม  (อ่าน 2092 ครั้ง)

กษัยสะท้านฟ้า

• บุคคลทั่วไป
หวัดดีครับเพื่อนชาว นกป ทุกท่านเป็นไงกันบ้างครับได้ไปเที่ยวที่ไหนกันมาบ้างแนะนำด้วยนะครับ
ไปร้านเด็ดร้านหนึ่ง ( แอะๆ ไม่ช่ายร้านอาหารนะครับ) ร้านนวดกระปู๋นี่เอง เข้ามาในร้าน ได้สักพักนึงน้องๆในร้านส่งยิ้มทักทายกัน รู้สึกชื่นใจบอกไม่ถูกเลือกน้องกันเลย พีอาร์เข้ามาให้คำแนะนำ น้องพิงกี้ น้องนิว
น้องใบเฟิร์นเห็นแล้วขนลุกเลย โอ้ววว …. มากมาย

เลือกน้องนุ่นดีกว่า จายค่าคอร์สให้พีอาร์ เรียบร้อยแล้วไปกันโลดดดด น้องจูงมือผมขึ้นห้องด้วยกัน เข้าไปถึงในห้องน้องนุ่น
เข้ามาถึงในห้องแล้วตอนนี้ผมรู้งานมากครับ เข้าไปอาบน้ำ ในห้องน้ำ น้องออกไปเอาน้ำมาให้ดื่ม น้องเข้ามาในห้องตอนนี้ ผมเดินเข้าไป ขอกอดหน่อยน้า
คนเก่ง เข้าไปกอดน้อง เอาฤกษ์เอาชัย อิอิ ก่อนนวด

น้องให้นอนตรงเตียงนวด รู้จ้ะรู้ น้องยิ้ม น้องเริ่มนวดฝีมือน้องดีมากครับ น้องน้ำหนักมือดีมากครับ สบายตัวดีจังเลย
ถึงช่วงกษัยน้องจับกำด้ามกระบี่ไว้เหนี่ยวแน่น แล้วเริ่มบีบนวดกระปู๋ ขึ้นลงๆ อยู่พักใหญ่เสร็จแล้วก็ โอ้วววว
เต็มมือน้อง เสร็จไปอีกรายในวันนี้ อิอิ ทอนครับ