ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป ! Please login or register.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยทำให้ผิดหวัง...น้องขวัญข้าว  (อ่าน 934 ครั้ง)

son

• บุคคลทั่วไป
ไม่เคยทำให้ผิดหวัง...น้องขวัญข้าว
« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 04:50:20 PM »

กลับบ้านสบายตัวเลยคับงานนี้   ไปเจอน้อง ขวัญข้าว สาว สวย แห่งร้าน the pretty ตรงศรีนคริทนร์  ทำเอาผมเหนื่อยกาย
เหนื่อยใจสุด  ๆ คับ
กับความน่ารัก เป็นกับเองของน้องขวัญข้าว   พูดจาไพเราะ  ชวนกันคุยตลอด ที่สำคัญน้องมีคอร์ส b2b ด้วยผ่อนคลายทั้งใจ ผ่อนคลายทั้งกาย โอ้วว
ตอนนวด body เนี้ย เนื้อแนบเนื้อเลยคับ

ผมขนลุก ซู๊.....   เลยคับ     ติดกันเหมือนปาท๋องโก  สายตาผมอยู่ไม่สุขคับ ส่ายไปส่ายมา    ตอนกษัย มือน้องเนี้ยดุจความเร็วแสง  เร่งระรัวลำปืนอย่างตั้งอกตั้งใจ ไม่คิดถึงจายพี่เลยนะเนี่ย
ว่าจะทนได้นานแค่ไหน   ไปทีไร ต้องกับน้องขวัญข้าวไม่เคยผิดหวังคับ  งานนี้มีแต่ทอนกระจา༯div>